ตารางถ่ายทอดสด

16/01/2022
ครูซ อซูล
10:00
ซิวแดด ฮัวเรซ
16/01/2022
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ (ญ)
10:05
บริสเบน โรร์ (ญ)
16/01/2022
ติฮัวนา
10:05
คลับ ลีออน
16/01/2022
Replay : snooker
11:30
Replay : snooker
16/01/2022
Western Sydney (W)
12:05
Melbourne Victory (W)
16/01/2022
Replay : snooker
13:30
Replay : snooker
16/01/2022
Newcastle Jets (W)
14:45
Perth Glory (W)
16/01/2022
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
15:30
ชัยนาท ยูไนเต็ด
16/01/2022
บ้านบึง เอฟซี
15:30
ฉะเชิงเทรา ไฮ-เทค เอฟซี
16/01/2022
เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี
15:30
สมุทรปราการ เอฟซี
16/01/2022
เชียงราย ล้านนา
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
16/01/2022
นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
15:30
สยาม เอฟซี
16/01/2022
บางกอก เอฟซี
15:30
ธนบุรี ยูไนเต็ด
16/01/2022
กำแพงเพชร เอฟซี
15:30
นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด
16/01/2022
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
15:30
พิษณุโลก เอฟซี
16/01/2022
สุรินทร์ โขงชีมูล
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16/01/2022
อุดร ยูไนเต็ด
15:30
สุรินทร์ ซิตี้
16/01/2022
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15:30
หัวหิน ซิตี้
16/01/2022
Replay : snooker
15:30
Replay : snooker
16/01/2022
จันทบุรี เอฟซี
16:00
นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
16/01/2022
แม่โจ้ ยูไนเต็ด
16:00
น่าน เอฟซี
16/01/2022
นรา ยูไนเต็ด
16:00
สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16/01/2022
เคซิโอเรนกูคู
17:30
อียูบสปอร์
16/01/2022
ทูสลาสปอร์
17:30
อัลตินอร์ดู
16/01/2022
อัลเตย์
17:30
อลันยาสปอร์
16/01/2022
Replay : snooker
17:30
Replay : snooker
16/01/2022
แอตเลติโก บาเรียเรส
18:00
บาเลนเซีย
16/01/2022
เมืองทอง ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
16/01/2022
โปลิศ เทโร
18:00
นครราชสีมา มาสด้า
16/01/2022
ระยอง เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
16/01/2022
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
18:00
อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด
16/01/2022
อูเทร็คท์
18:15
อาแย็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
16/01/2022
ซาสซูโอโล่
18:30
เฮลลาส เวโรนา
16/01/2022
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
16/01/2022
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:30
ลำพูน วอริเออร์
16/01/2022
เอสซี เวิร์ล
19:00
เวิร์ซบวร์ก
16/01/2022
แรนส์
19:00
บอร์กโดซ์
16/01/2022
ฮัลล์ซิตี้
19:00
สโต๊ค ซิตี้
16/01/2022
ลำปาง เอฟซี
19:00
ราชนาวี
16/01/2022
ราชประชา
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
16/01/2022
ชาลเก้ 04
19:30
โฮลสไตน์ คีล
16/01/2022
เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
19:30
เรเกนสบวร์ก
16/01/2022
ไฮเดนไฮม์
19:30
อินกอลสตาดท์
16/01/2022
แอนต์เวิร์ป
19:30
ชาร์เลอรอย
16/01/2022
Replay : snooker
19:30
Replay : snooker
16/01/2022
วิคตอเรีย เบอร์ลิน
20:00
ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวค์
16/01/2022
แกมเบีย
20:00
มาลี
16/01/2022
บาลิเคเซอร์สปอร์
20:00
ซัมซั่นสปอร์
16/01/2022
เอลเช่
20:00
บิยาร์เรอัล
16/01/2022
กิเรซุนสปอร์
20:00
คาซิมปาซ่า
16/01/2022
อิตติฮัต คาลบา
20:00
บานิยาส
16/01/2022
Neil Robertson
20:00
Barry Hawkins
16/01/2022
คัมบูร์
20:30
สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
16/01/2022
โกรนิงเก้น
20:30
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
16/01/2022
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
16/01/2022
เวเนเซีย
21:00
เอ็มโปลี
16/01/2022
โมนาโก
21:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
16/01/2022
ลอริยองต์
21:00
อองเช่ร์
16/01/2022
แร็งส์
21:00
เม็ตซ์
16/01/2022
สตราสบูร์ก
21:00
มงต์เปลิเยร์
16/01/2022
ลิเวอร์พูล
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
16/01/2022
อาร์เซนอล (ญ)
21:30
เร้ดดิ้ง (ญ)
16/01/2022
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
16/01/2022
Replay : snooker
21:30
Replay : snooker
16/01/2022
เคเอเอส ยูเปน
22:00
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
16/01/2022
เออีเค เอเธนส์
22:15
พาไนโทลิกอส
16/01/2022
มอนซ่า 1912
22:15
เปรูจา
16/01/2022
สปอล 2013
22:15
เบเนเวนโต้ กัลโช่
16/01/2022
ปอร์เดโนเน่
22:15
เลชเช่
16/01/2022
ซานตาคลารา
22:30
ทอนเดล่า
16/01/2022
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:45
อาแซด อัลค์มาร์
16/01/2022
บูร์ซาสปอร์
23:00
บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
16/01/2022
ตูนิเซีย
23:00
มอริเตเนีย
16/01/2022
ฮาเตย์สปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
16/01/2022
Al Sharjah
23:00
Shabab Al Ahli
16/01/2022
ทรัวส์
23:05
โอลิมปิก ลียง
16/01/2022
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
23:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
16/01/2022
ทอตนัมฮอตสเปอร์
23:30
อาร์เซนอล
16/01/2022
Replay : snooker
23:30
Replay : snooker
17/01/2022
Ohio State
00:00
Penn State
17/01/2022
Mantova
00:00
Pistoia
17/01/2022
Orzi Basket
00:00
Udine
17/01/2022
Ravenna
00:00
Forli
17/01/2022
Treviglio
00:00
Cantu
17/01/2022
Urania Porta Milano
00:00
Biella
17/01/2022
Verona
00:00
Ferrara
17/01/2022
Assigeco Piacenza
00:00
Biella
17/01/2022
Cantu
00:00
Pistoia
17/01/2022
ฮาโปเอล ฮาเดร่า
00:00
แอชดอด เอ็มเอส
17/01/2022
Cartagines
00:00
Perez Zeledon
17/01/2022
โรมา
00:00
กายารี่
17/01/2022
พานาธิไนกอส
00:30
โอลิมเปียกอส
17/01/2022
พาส เจียนนิน่า
00:30
อโตรมิโตส
17/01/2022
วิเชนซ่า
00:30
อเลสซานเดรีย
17/01/2022
อันเดอร์เลชท์
00:30
สตองดาร์ด ลีแอช
17/01/2022
Puebla (W)
01:00
Monterrey (W)
17/01/2022
วิเซลา
01:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
17/01/2022
โตลูกา
01:00
ซานโตส ลากูน่า
17/01/2022
Kiryat Shmona
01:00
Beitar Jerusalem
17/01/2022
ฟามาลิเคา
01:30
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
17/01/2022
เรอัล มาดริด
01:30
แอธเลติก บิลเบา
17/01/2022
ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ญ)
01:45
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (ญ)
17/01/2022
แอลจีเรีย
02:00
อิเควทอเรียลกินี
17/01/2022
อตาลันต้า
02:45
อินเตอร์ มิลาน
17/01/2022
มาร์เซย
02:45
ลีลล์
17/01/2022
เคอาร์ซี เกงค์
03:00
เบียร์ช็อต วีเอ
17/01/2022
Novorizontino do 20
03:15
America Mineiro U20
17/01/2022
ออส เบเลเนนเซส
03:30
เอฟซี ปอร์โต้
17/01/2022
Alianza
04:00
Isidro Metapan
17/01/2022
เปรู
04:00
ปานามา
17/01/2022
Leones Negros
05:00
Pumas Tabasco
17/01/2022
Saprissa
05:00
San Carlos
17/01/2022
โคลอมเบีย
05:30
ฮอนดูรัส
17/01/2022
Fluminense do 20
05:30
Santos U20
17/01/2022
ปาชูกา
06:00
กัวดาลาจารา
17/01/2022
Comunicaciones
06:00
Nueva Concepcion

ดูบอลสด