ตารางถ่ายทอดสด

04/10/2022
ปอร์โต้ U19
18:00
เลเวอร์คูเซ่น U19
04/10/2022
บาเยิร์น มิวนิค U19
18:00
วิคตอเรีย เปลเซ่น U19
04/10/2022
กวางโจว ซิตี้
18:30
เซินเจิ้น
04/10/2022
เซี่ยงไฮ้ เซินหัว
18:30
เหอหนาน
04/10/2022
ยูเวนตุส U19
19:00
มัคคาบี้ ไฮฟา U19
04/10/2022
โอลิมปิก มาร์กเซย U19
19:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน U19
04/10/2022
ไอน์ทรัค U19
19:00
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ U19
04/10/2022
ลิเวอร์พูล U19
19:00
เรนเจอร์ส U19
04/10/2022
ญี่ปุ่น
19:15
เบลเยียม
04/10/2022
ไทย (ญ)
20:00
แคนาดา (ญ)
04/10/2022
อาแจ็กซ์ U19
20:00
นาโปลี U19
04/10/2022
มอนเตเนโกร (ญ) U19
20:30
อาเซอร์ไบจาน (ญ) U19
04/10/2022
มวยไทย
20:30
มวยไทย
04/10/2022
Din. Bucuresti
21:00
Unirea Slobozia
04/10/2022
อินเตอร์ มิลาน U19
21:00
บาร์เซโลนา U19
04/10/2022
ไทย
21:00
ทาจิกิสถาน
04/10/2022
บรูกส์ U19
21:00
แอตเลติโก้ มาดริด U19
04/10/2022
จอร์เจีย (ญ) U19
21:00
มาซิโดเนียเหนือ (ญ) U19
04/10/2022
เบลารุส (ญ) U17
22:00
อาร์เมเนีย (ญ) U17
04/10/2022
เซคูคูเน่ ยูไนเต็ด
22:00
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
04/10/2022
อัลซีบ
22:00
อัล ริฟฟา
04/10/2022
Al Qadisiya
22:00
Al Riyadh
04/10/2022
อิตาลี
22:15
บราซิล
04/10/2022
KTP Kotka Basket
22:30
Kataja
04/10/2022
Ohod
22:45
Al Arabi
04/10/2022
VEF Riga
23:00
Benfica
04/10/2022
Pinar Karsiyaka
23:30
AEK Athens
04/10/2022
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:45
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
04/10/2022
บาเยิร์น มิวนิค
23:45
วิคตอเรีย เปลเซ่น
05/10/2022
ตุรกี
00:00
เยอรมนี
05/10/2022
อัลโดซิวี
00:00
บาร์รากัส เซ็นทรัล
05/10/2022
Oester
00:00
Brommapojkarna
05/10/2022
ลักเซมเบิร์ก (ญ) ยู-17
00:00
จอร์เจีย (ญ) ยู-17
05/10/2022
ชิปป้า ยูไนเต็ด
00:30
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
05/10/2022
โกลเด้น แอร์โรว์ส
00:30
เคปทาวน์ ซิตี้
05/10/2022
สเตลเลนบอช
00:30
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
05/10/2022
Supersport Utd
00:30
Royal AM
05/10/2022
TS Galaxy
00:30
Marumo Gallants
05/10/2022
Le Mans
01:00
Cholet
05/10/2022
เวเนซุเอลา U19
01:00
อุรุกวัย U19
05/10/2022
USMP
01:00
Cantolao
05/10/2022
แอตเลติโก โกร
01:00
คาร์ลอส สไตน์
05/10/2022
ฟลานเดรีย
01:00
ทริสตัน ซัวเรซ
05/10/2022
เนเธอร์แลนด์
01:15
อาร์เจนตินา
05/10/2022
Murcia
01:30
Tofas
05/10/2022
เซอร์เบีย
01:30
โปแลนด์
05/10/2022
เชลแน่ม ทาวน์
01:45
โบลตัน วันเดอเรอร์ส
05/10/2022
แก็งก็อง
01:45
โรเดซ
05/10/2022
รอสส์ เคาน์ตี้
01:45
มาเธอร์เวลล์
05/10/2022
ลูตัน ทาวน์
01:45
ฮัดเดอร์สฟิลด์
05/10/2022
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
01:45
คิวพีอาร์
05/10/2022
ซันเดอร์แลนด์
01:45
แบล็คพูล
05/10/2022
บริสตอล ซิตี้
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
05/10/2022
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
05/10/2022
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
05/10/2022
อิปสวิช ทาวน์
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
05/10/2022
แชมร็อค โรเวอร์ส U-19
01:45
เอแซด U-19
05/10/2022
ลิเวอร์พูล
02:00
เรนเจอร์ส
05/10/2022
แอตเลติโก พัลมาฟลอร์
02:00
รอยัล ปารี
05/10/2022
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
05/10/2022
อินเตอร์ มิลาน
02:00
บาร์เซโลน่า
05/10/2022
คลับ บรูช
02:00
แอตเลติโก มาดริด
05/10/2022
ปอร์โต้
02:00
เลเวอร์คูเซ่น
05/10/2022
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
นาโปลี
05/10/2022
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
แบล็คเบิร์น
05/10/2022
ปารากวัย U19
02:00
เปรู U19
05/10/2022
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
02:30
อาร์เซนอล เดอ ซารานดิ
05/10/2022
โกดอย ครูซ
02:30
ซาน ลอเรนโซ่
05/10/2022
เดปอร์ติโบ มูนิซิพัล
03:15
กาฆามาร์ก้า
05/10/2022
เดปอร์ติโบ ลา ไกวรา
04:00
เอสตูเดียนเตส เดอ เมริดา
05/10/2022
ซาร์เมียนโต
05:00
ติเกร
05/10/2022
วิลา โนวา
05:00
คริคูม่า
05/10/2022
ซีอาร์บี
05:00
ชาเปโคเอนเซ่
05/10/2022
บรุสเก้
05:00
สปอร์ต เรซิเฟ
05/10/2022
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ
05:00
วาสโก เดอ กามา
05/10/2022
โคโล โคโล่
05:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
05/10/2022
Gremio-RS
05:00
CSA
05/10/2022
ลีโอเนส เนโกรส
05:05
เซลายา
05/10/2022
นาซิอองนาล โปโตซี
05:15
กัวบิรา
05/10/2022
เซียนเซียโน่
05:30
สปอร์ต ฮวนคาโย
05/10/2022
เอร์มานอส โคลเมนาเรซ
06:15
การากัส
05/10/2022
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30
บานฟิลด์
05/10/2022
โนโวริซอนติโน
07:30
บาเอีย
05/10/2022
นอติโก้
07:30
ทอมเบนเซ่
05/10/2022
ยูเวนตุส
07:30
โครินเทียนส์
05/10/2022
ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
07:30
โบลิวาร์
05/10/2022
อลาฆูเลนเซ่
08:00
เรอัล เอสปันญ่า
05/10/2022
ซีซาร์ วัลเลโฮ
08:00
อลิอันซา ลิมา

ดูบอลสด