ตารางถ่ายทอดสด

21/04/2021
Tainan City
15:00
Tatung
21/04/2021
Hang Yuen
15:00
NTUPES
21/04/2021
โตเกียว เวอร์ดี้ 1969
16:00
เคียวโตะ
21/04/2021
วิสเซล โคเบะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
21/04/2021
Podgorica
17:00
Borac
21/04/2021
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อูราวะ เรดไดมอนส์
21/04/2021
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
21/04/2021
ชิมิสุ เอส พัลส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
21/04/2021
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00
เวกัลตา เซนได
21/04/2021
สากัน โตสู
17:00
ฟุกุโอะกะ
21/04/2021
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด
21/04/2021
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00
วี วาเรน นางาซากิ
21/04/2021
โทชิกิ
17:00
อัลบีเร็กซ์ นิอิงาตะ
21/04/2021
เธสปา คูซัทสึ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
21/04/2021
มาชิดา เซลเวีย
17:00
รีวกีว
21/04/2021
โคฟุ
17:00
ซะงะมิฮะระ
21/04/2021
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เบลาบลิทซ์ อาคิตะ
21/04/2021
จูบิโล อิวาตะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิจา
21/04/2021
เอะฮิเมะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
21/04/2021
กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
21/04/2021
อุลซัน
17:00
ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
21/04/2021
แทกู
17:30
ซูว็อน ซัมซุง บลูวิงส์
21/04/2021
ซ็องนัม
17:30
อินช็อนยูไนเต็ด
21/04/2021
เชจู ยูไนเต็ด
17:30
เอฟซี โซล
21/04/2021
Lviv
18:00
Minai
21/04/2021
Taiwan CPC
18:00
Taipower
21/04/2021
Taipei Red Lions
18:00
Taichung Futuro
21/04/2021
Mashal
18:30
Metallurg Bekabad
21/04/2021
Gijduvon
18:30
Surkhon
21/04/2021
อบาฮานิ ลิมิเต็ด ดาห์ก้า
18:45
อีเกิลส์
21/04/2021
Yalova Bld.
19:00
Balikesirspor
21/04/2021
Agrobiznes Volochysk
20:00
Dynamo Kiev
21/04/2021
Tabor Sezana
20:00
Mura 05
21/04/2021
อันคารากือจือ
20:00
เดนิซลิสปอร์
21/04/2021
บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
20:00
เยนิ มาลัตยาสปอร์
21/04/2021
Beroe
20:00
Tsarsko Selo Sofia
21/04/2021
ไพรบราม
20:00
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
21/04/2021
สโลวัคโก้
20:00
เบอร์โน่
21/04/2021
โอปาวา
20:00
สโลวาน ลิเบเรก
21/04/2021
เทปลิเซ่
20:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
21/04/2021
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
20:15
คิสวาร์ดา เอฟซี
21/04/2021
FC Arges
20:44
Targoviste
21/04/2021
Darussafaka
21:00
Petkim Spor
21/04/2021
โลโคโมติว่า
21:00
วาราชดีน
21/04/2021
โอลิมเปียกอส
21:15
แอสเตราส ตริโปลิส
21/04/2021
เคชล่า
21:30
ซีร่า
21/04/2021
Kuressaare
21:30
Vaprus
21/04/2021
ซานตาคลาร่า
21:30
โมไรเรนเซ่
21/04/2021
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
21:45
โคเพอร์
21/04/2021
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
22:00
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
21/04/2021
สตวร์ม กราซ
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
21/04/2021
ดับเบิ้ลยูเอสจี วัทเทนส์
22:00
ซาลซ์บูร์ก
21/04/2021
ลิงบี้
22:00
ซอนเดร์ยิสคีย์
21/04/2021
ปาร์ดูบีตเซ
22:00
สปาร์ต้า ปราก
21/04/2021
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:15
มอนตานา
21/04/2021
Diosgyori
22:29
Puskas
21/04/2021
โอเล็กซานเดรีย
22:30
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
21/04/2021
Shakhtyor Sl
22:45
Isloch
21/04/2021
โบโตซานี่
23:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
21/04/2021
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
21/04/2021
กาลาตาซาราย
23:00
แทร็บซอนสปอร์
21/04/2021
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
23:00
สตอล เมียเลช
21/04/2021
ซาเกลบี้ ลูบิน
23:00
วิสล่า คราคอฟ
21/04/2021
Zalgiris K
23:00
Hegelmann
21/04/2021
มาริติโม่
23:00
ริโอ อเว
21/04/2021
ลิงบี้
23:00
ซอนเดอร์ไจสกี
21/04/2021
อัลบอร์ก
23:00
โอเดนเซ่
21/04/2021
อิสทรา 1961 พูลา
23:03
ริเจกา
21/04/2021
ลูเซิร์น
23:14
โลซาน สปอร์ต
21/04/2021
พาเดอร์บอร์น
23:30
ออสนาบรุค
21/04/2021
ฮันโนเวอร์ 96
23:30
เรเกนสบวร์ก
21/04/2021
ไฮเดนไฮม์
23:30
โบคุ่ม
21/04/2021
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
ซังต์ เพาลี
21/04/2021
เอซี มิลาน
23:30
ซาสซูโอโล่
21/04/2021
ซัมกายิต
23:30
คาราบัค
21/04/2021
อาริส เอฟซี
23:30
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
21/04/2021
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
ไฟร์บูร์ก
21/04/2021
Paide
23:30
Kalju
21/04/2021
ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง
23:45
อองเช่ร์
22/04/2021
แมนเชสเตอร์ซิตี้ (ญ)
00:00
เชลซี (ญ)
22/04/2021
Bnei Sakhnin
00:00
Beitar T-A Ramla
22/04/2021
ร็อตเธอร์แฮม
00:00
มิดเดิลส์เบรอ
22/04/2021
เอสวี เม็พเพ่น
00:00
แม็กเดอร์เบิร์ก
22/04/2021
ฮันซ่า รอสต๊อค
00:00
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
22/04/2021
Unterhaching
00:00
Turkgucu-Ataspor
22/04/2021
ซาร์บรูกเคน
00:00
วอลฮอฟ
22/04/2021
ทอตนัมฮอตสเปอร์
00:00
เซาแทมป์ตัน
22/04/2021
อัลบอร์ก
00:00
โอเดนเซ่
22/04/2021
เลบันเต้
00:00
เซบิยา
22/04/2021
โอซาซูนา
00:00
บาเลนเซีย
22/04/2021
มิรานเดส
00:00
เตเนรีเฟ
22/04/2021
แฮมิลตัน
00:00
มาเธอร์เวลล์
22/04/2021
ฮิเบอร์เนี่ยน
00:00
ลิฟวิงสตัน
22/04/2021
Levadia
00:00
Narva Trans
22/04/2021
วอยวอดีนา
00:05
ปาร์ติซาน เบลเกรด
22/04/2021
ลือเบกค์
00:28
อินกอลสตาดท์
22/04/2021
แอชดัด
00:30
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
22/04/2021
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
00:30
เลฟสกี้ โซเฟีย
22/04/2021
สลาเวีย ปราก
00:30
ซลิน
22/04/2021
เลคห์วิย่า
00:45
เอสเตกฮลัล
22/04/2021
บาเต้ โบริซอฟ
00:45
ตอร์ปิโด โซดิโน่
22/04/2021
กอริก้า
01:00
บราโว่
22/04/2021
เรอัล เบติส
01:00
แอธเลติก บิลเบา
22/04/2021
เซนต์ จอห์นสโตน
01:00
เรนเจอส์
22/04/2021
Mezokovesd
01:00
MOL Fehervar
22/04/2021
บราก้า
01:00
เบาวิสต้า
22/04/2021
ปาคซิ
01:14
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22/04/2021
ปิแอส กลิวิส
01:29
ลีเกีย วอร์ซอว์
22/04/2021
วาดุซ
01:30
บาเซิล
22/04/2021
ลูกาโน
01:30
เซนต์ กาลเลิน
22/04/2021
แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
ราปิด เวียนนา
22/04/2021
เออีเค เอเธนส์
01:30
พานาธิไนกอส
22/04/2021
ฮอฟเฟนไฮม์
01:30
เมินเชนกลัดบัค
22/04/2021
ดอร์ทมุนท์
01:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
22/04/2021
แวร์เดอร์เบรเมิน
01:30
ไมนซ์ 05
22/04/2021
สตุทท์การ์ดต
01:30
โวล์ฟสบวร์ก
22/04/2021
คราโคเวีย
01:30
พล็อค
22/04/2021
ออสซิเจค
01:30
ดีนาโมซาเกร็บ
22/04/2021
Sepsi
01:30
Cluj
22/04/2021
อูดิเนเซ่
01:45
กายารี่
22/04/2021
เจนัว
01:45
เบเนเวนโต้
22/04/2021
สเปเซีย กัลโช
01:45
อินเตอร์ มิลาน
22/04/2021
ยูเวนตุส
01:45
ปาร์มา
22/04/2021
โครโตเน่
01:45
ซัมป์โดเรีย
22/04/2021
โบโลญญ่า
01:45
โตรีโน
22/04/2021
คิลมาร์น็อค
01:45
ดันดี ยูไนเต็ด
22/04/2021
อเบอร์ดีน
01:45
เซลติก
22/04/2021
รอสส์ เคาน์ตี้
01:45
เซนต์ เมียร์เรน
22/04/2021
AGMK
02:00
Shabab Al Ahli
22/04/2021
อัลฮิลาล
02:00
อิสติกลอล
22/04/2021
นอร์ดเยลลันด์
02:00
บรอนด์บี้
22/04/2021
อัล คาดเซีย
02:00
อัล นาเซอร์
22/04/2021
เอลเช่
02:00
เรอัล บายาโดลิด
22/04/2021
อลาเบส
02:00
บิยาร์เรอัล
22/04/2021
โอลิมปิก ลียง
02:10
โมนาโก
22/04/2021
แอสตันวิลลา
02:15
แมนเชสเตอร์ซิตี้
22/04/2021
อัล อาห์ลี ไคโร
02:30
สโมฮา
22/04/2021
กาดิซ
03:00
เรอัลมาดริด
22/04/2021
อัล ชอร์ต้า
03:15
อัล อาห์ลี จิดดาห์
22/04/2021
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:15
เบเลเนนส์
22/04/2021
Dep. La Guaira
05:00
Atletico-MG
22/04/2021
เดอะ สตรองเกสต์
05:00
โบคา จูเนียร์ส
22/04/2021
เซียรา
05:15
ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
22/04/2021
ซาน ลอเรนโซ่
05:15
ฮัวชิปาโต้
22/04/2021
Independiente JT
07:00
Defensa y Justicia
22/04/2021
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
07:00
พัลไมรัส
22/04/2021
Rentistas
07:00
Racing Club
22/04/2021
Torque
07:30
Bahia
22/04/2021
กวาบิร่า
07:30
อินเดเปนดิเอนเต
22/04/2021
มอนเตอเรย์
09:00
กัวดาลาจารา
22/04/2021
อเมริกา เด กาลี
09:00
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
22/04/2021
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
09:00
แอลดียู ควิโต

ดูบอลสด